CRM2512-JX-R050ELF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-CRM2512-JX-R050ELFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-CRM2512-JX-R050ELFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-CRM2512-JX-R050ELFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRM2512-JX-R050ELF
คำอธิบาย
RES 0.05 OHM 5% 2W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
50 mOhms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
CRM2512-JX-R050ELF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)