MF-MSMF050/40X-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-MF-MSMF050/40X-2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-MF-MSMF050/40X-2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-MF-MSMF050/40X-2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF-MSMF050/40X-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 40V 500MA 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 40V 500 mA ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
150 mOhms
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
1.3 Ohms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
AEC-Q200
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
40V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), เว้า
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
500 mA
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1 A
ความหนา (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
20 A