MF-MSMF110/16-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MF-MSMF110/16-2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MF-MSMF110/16-2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MF-MSMF110/16-2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF-MSMF110/16-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 16V 1.1A 1812
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 1.1 A ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MF-MSMF110/16-2 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
40 mOhms
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
210 mOhms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อัตรา
AEC-Q200
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), เว้า
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.1 A
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
2.2 A
ความหนา (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A