MF-PSML200/12-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MF-PSML200/12-2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MF-PSML200/12-2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MF-PSML200/12-2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF-PSML200/12-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 12V 2A 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 12V 2 A ih ติดบนพื้นผิว 0805 (2012 เมตริก), เว้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MF-PSML200/12-2 รุ่น
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
2 s
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
5 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
50 mOhms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
12V
ขนาด / มิติ
0.085" L x 0.053" W (2.15mm x 1.35mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
2 A
ความหนา (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
4 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUL, cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
50 A