MF-RX160/72-0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MF-RX160/72-0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF-RX160/72-0
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 72V 1.6A RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 72V 1.6 A ih ทรูโฮล แนวรัศมี, ดิสก์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MF-RX160/72-0 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
90 mOhms
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
220 mOhms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, ดิสก์
ประเภท
โพลีเมอริก
ขนาด / มิติ
0.642" L x 0.122" W (16.30mm x 3.10mm)
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
72V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.839" (21.30mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.6 A
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.201" (5.10mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
3.2 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
40 A