MF-SM100/33-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MF-SM100/33-2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MF-SM100/33-2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MF-SM100/33-2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF-SM100/33-2
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 33V 1.1A 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 33V 1.1 A ih ติดบนพื้นผิว 2-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MF-SM100/33-2 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
120 mOhms
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
410 mOhms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
33V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
1.1 A
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.214" W (7.31mm x 5.44mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
2.2 A
ความหนา (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
40 A