PV36W503C01B00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-PV36W503C01B00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV36W503C01B00
คำอธิบาย
TRIMMER 50K OHM 0.5W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 25.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PV36W503C01B00 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
25.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
50 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,378" x 0,197" หน้า (9,60mm x 5,00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%