PV37W202C01B00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-2975-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PV37W202C01B00
คำอธิบาย
TRIMMER 2K OHM 0.25W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 kOhms 0.25W, 1/4W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 12.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
PV37W202C01B00 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±150ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
12.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
2 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,252" x 0,157" หน้า (6,40mm x 4,00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%