PVG5A103C03R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-2661-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-2661-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-2661-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PVG5A103C03R00
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.25W J LEAD TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.25W, 1/4W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 11.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PVG5A103C03R00 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±150ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
11.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,189" x 0,138" หน้า (4,80mm x 3,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%