PWR220T-20-R100F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PWR220T-20-R100F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PWR220T-20-R100F
คำอธิบาย
RES 0.1 OHM 1% 20W TO220-2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mOhms ±1% 20W ตัวต้านทานแบบ through hole TO-220-2, รูปแบบ มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PWR220T-20-R100F รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-2
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.398" L x 0.157" W (10.10mm x 4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.575" (14.60mm)