SDR1005-331KL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDR1005-331KLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SDR1005-331KLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SDR1005-331KLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDR1005-331KL
คำอธิบาย
FIXED IND 330UH 550MA 1.15 OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 550 mA สูงสุด 1.15Ohm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SDR1005-331KL รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 1.15Ohm
ชุด
Q @ ความถี่
56 @ 70kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
4MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.500" L x 0.394" W (12.70mm x 10.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
600mA