SM8SF33A-Q
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-SM8SF33A-QTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-SM8SF33A-QCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-SM8SF33A-QDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM8SF33A-Q
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC 2DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 131A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 2-DFN (8.1x10.5)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
131A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
7000W (7kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-LDFN
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V