SMLJ13A-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-SMLJ13A-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-SMLJ13A-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-SMLJ13A-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLJ13A-R
คำอธิบาย
3KW TRANSIENT VOLTAGE SUPPRESOR
คำอธิบายโดยละเอียด
21.5V แคลมป์ 139.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
139.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
13V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
14.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
21.5V