SMLJ13A-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | 3KW TRANSIENT VOLTAGE SUPPRESOR |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 25 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 21.5V แคลมป์ 139.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 139.4A |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 3000W (3kW) |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น เทเลคอม |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
ประเภท Zener | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AB, SMC |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 13V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 14.4V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 21.5V |