SMLJ15A-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-SMLJ15A-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-SMLJ15A-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-SMLJ15A-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLJ15A-R
คำอธิบาย
3KW TRANSIENT VOLTAGE SUPPRESOR
คำอธิบายโดยละเอียด
24.4V แคลมป์ 123A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMC)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
123A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
3000W (3kW)
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
24.4V