SRF2012-121YA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SRF2012-121YATR-ND - เทปและม้วน (TR)
SRF2012-121YACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SRF2012-121YADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SRF2012-121YA
คำอธิบาย
CMC 400MA 2LN 120 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 400mA dcr 300mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SRF2012-121YA รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA