SRP2010-2R2M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SRP2010-2R2MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SRP2010-2R2MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SRP2010-2R2MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SRP2010-2R2M
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.7A 150 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.7 A สูงสุด 150mOhm 0806 (2016 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SRP2010-2R2M รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.9A