SRP2012TMA-1R0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-SRP2012TMA-1R0MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
118-SRP2012TMA-1R0MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
118-SRP2012TMA-1R0MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SRP2012TMA-1R0M
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 3.7A 48 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ ตัวนำ 3.7 A สูงสุด 48mOhm 0806 (2016 เมตริก) สายแบน
หมวดหมู่
Q @ ความถี่
10 @ 1MHz
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
70MHz
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
วัสดุ - คอร์
คุณสมบัติ
สายแบน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.5A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 48mOhm