SSD-250A-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
118-SSD-250A-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SSD-250A-R
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR 250A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 250A 1 ช่อง เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า สองทิศทาง โมดูล
หมวดหมู่
เอาต์พุต
RS485
Mfr
ความเป็นเชิงเส้น
±0.1%
ชุด
ความแม่นยำ
±0.1%
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V ~ 60V
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
55mA (ทั่วไป)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C