TC33X-2-103E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TC33X-103ETR-ND - เทปและม้วน (TR)
TC33X-103ECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TC33X-103EDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC33X-2-103E
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.15W J LEAD TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.15W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TC33X-2-103E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±250ppm/°C
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
พลังงาน (วัตต์)
0.15W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,150" x 0,142" หน้า (3,80mm x 3,60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25%