ACPL-217-500E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-1978-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-1978-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-1978-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACPL-217-500E
คำอธิบาย
OPTOISOLTR 3.75KV 1CH TRANS 4-SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโต้ไอโซเลเตอร์ ทรานซิสเตอร์ เอาต์พุต 3750Vrms 1 ช่อง 4-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACPL-217-500E รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
ทรานซิสเตอร์
ผู้ผลิต
Broadcom Limited
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
80V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
50mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.2V
จำนวนของช่อง
1
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3750Vrms
Vce อิ่มตัว (สูงสุด)
400mV
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (ต่ำสุด)
50% @ 5mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 110°C
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
600% @ 5mA
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เวลาเปิด / ปิด (Typ)
3µs, 3µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SOIC (0.173", ความกว้าง 4.40mm)