ACPL-217-50BE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-2893-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-2893-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-2893-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACPL-217-50BE
คำอธิบาย
OPTOISOLTR 3.75KV 1CH TRANS 4-SO
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโต้ไอโซเลเตอร์ ทรานซิสเตอร์ เอาต์พุต 3750Vrms 1 ช่อง 4-SO
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
80V
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
50mA
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.2V
จำนวนของช่อง
1
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3750Vrms
Vce อิ่มตัว (สูงสุด)
400mV
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (ต่ำสุด)
130% @ 5mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 110°C
อัตราส่วนการถ่ายโอนกระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
260% @ 5mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SOIC (0.173", ความกว้าง 4.40mm)