ASMT-RF45-AN002
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-2522-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-2522-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-2522-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASMT-RF45-AN002
คำอธิบาย
LED YLW-GRN DIFFUSED 0603 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง-สีเขียว 573nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
ASMT-RF45-AN002 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
145°
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
574nm
สีของเลนส์
สีขาว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.45mm
ขนาดเลนส์
1.10mm x 0.80mm