HCPL-0630-500E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-1487-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-1487-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-1487-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCPL-0630-500E
คำอธิบาย
OPTOISO 3.75KV 2CH OPEN COLL 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโตไอโซเลเตอร์เอาต์พุตลอจิก 10MBd โอเพ่นคอลเลคเตอร์, Schottky ยึดด้วยแคลมป์ 3750Vrms 2 ช่อง 5kV/µs cmti 8-SO Tall
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HCPL-0630-500E รุ่น
หมวดหมู่
อัตราการส่งข้อมูล
10MBd
ผู้ผลิต
Broadcom Limited
ดีเลย์ในการแพร่กระจาย tpLH / tpHL (สูงสุด)
100ns, 100ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
24ns, 10ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.5V
จำนวนของช่อง
2
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
15mA
อินพุต - ด้าน 1/ด้าน 2
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3750Vrms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
คอมมอนโหมดทรานสเชียนต์อิมมูนิตี้ (ต่ำสุด)
5kV/µs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทอินพุต
DC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภทเอาต์พุต
โอเพ่นคอลเลคเตอร์, Schottky ยึดด้วยแคลมป์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SO Tall
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
50 mA