HCPL-3150-060E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HCPL-3150-060E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCPL-3150-060E
คำอธิบาย
OPTOISO 3.75KV 1CH GATE DVR 8DIP
คำอธิบายโดยละเอียด
600mA ตัวขับเกต ออปติคอลคัปปลิ้ง 3750Vrms 1 ช่อง 8-DIP
โมเดล EDA/CAD
HCPL-3150-060E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
500mA, 500mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด
600mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.5V
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
25 mA
เทคโนโลยี
ออปติคอลคัปปลิ้ง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุตที่จ่าย
15V ~ 30V
จำนวนของช่อง
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
คอมมอนโหมดทรานสเชียนต์อิมมูนิตี้ (ต่ำสุด)
15kV/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)