HCPL-M601-500E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-3008-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-3008-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-3008-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCPL-M601-500E
คำอธิบาย
OPTOISOLTR 3.75KV OPEN COLL 5-SO
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโตไอโซเลเตอร์เอาต์พุตลอจิก 10MBd โอเพ่นคอลเลคเตอร์, Schottky ยึดด้วยแคลมป์ 3750Vrms 1 ช่อง 5kV/µs cmti 5-SO
หมวดหมู่
อัตราการส่งข้อมูล
10MBd
ผู้ผลิต
Broadcom Limited
ดีเลย์ในการแพร่กระจาย tpLH / tpHL (สูงสุด)
75ns, 75ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
24ns, 10ns
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.5V
จำนวนของช่อง
1
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
20mA
อินพุต - ด้าน 1/ด้าน 2
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
คอมมอนโหมดทรานสเชียนต์อิมมูนิตี้ (ต่ำสุด)
5kV/µs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทอินพุต
DC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SOIC (0.173", ความกว้าง 4.40mm), 5 ตัวนำ
ประเภทเอาต์พุต
โอเพ่นคอลเลคเตอร์, Schottky ยึดด้วยแคลมป์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-SO
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
50 mA