HSDL-9100-024
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-3059-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-3059-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-3059-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSDL-9100-024
คำอธิบาย
IC PROX SENSOR ANLG OUT REFL SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สะท้อนแสง เซนเซอร์ตรวจจับแสง 0.197" (5mm) 4-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HSDL-9100-024 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
100 mA
ผู้ผลิต
Broadcom Limited
ประเภทเอาต์พุต
โฟโตไดโอด
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาตอบสนอง
6µs, 6µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตรวจจับระยะทาง
0.197" (5mm)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD
วิธีการตรวจจับ
สะท้อนแสง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
100 mA