HSML-C120 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | LED ORANGE CLEAR CHIP SMD R/A |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สีส้ม 605nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | HSML-C120 รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ) 1.9V |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ 20mA |
สี | ความยาวคลื่น - เด่น |
การตั้งค่า มาตรฐาน | ความยาวคลื่น - สูงสุด 609nm |
สีของเลนส์ ไม่มีสี | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD, ไม่มีตัวนำ |
ความโปร่งใสของเลนส์ ใส | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
อัตรา Millicandela | ขนาด / มิติ 1.60mm L x 1.00mm W |
รูปแบบของเลนส์ สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบโดม | ความสูง (สูงสุด) 0.60mm |
ขนาดเลนส์ 1.20mm x 0.60mm | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |