HSML-C120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-3153-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-3153-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-3153-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSML-C120
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR CHIP SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 605nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
HSML-C120 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
609nm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm