MPI005R28LSWH12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-MPI005R28LSWH12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPI005R28LSWH12
คำอธิบาย
SWITCH PB SPCO ILLUM WHT SS
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
12VAC
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 19.20mm Dia
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A (AC/DC)
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V