PF0033/20/63
PF0033/20/63
Bulgin IEC Connectors Available at Digi-Key
PF0033/20/63
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-2588-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF0033/20/63
คำอธิบาย
PWR ENT MOD RCPT IEC320-C14 PNL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับแบบใบมีดตัวผู้ - โมดูล IEC 320-C14 ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
โมเดล EDA/CAD
PF0033/20/63 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ผู้ผลิต
Bulgin
รองรับฟิวส์
ใช่ (ไม่รวมฟิวส์)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ที่ใส่ฟิวส์, ที่ดึง
มีลิ้นชัก, มีฟิวส์คู่
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 27.30mm x 31.12mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับแบบใบมีดตัวผู้ - โมดูล
ความหนาของพาเนล
0.079" (2.00mm)
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC