PX0413/12S/PC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-1085-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0413/12S/PC
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 12POS GOLD SLDR
คำอธิบายโดยละเอียด
12 (พาวเวอร์) ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PX0413/12S/PC รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ
โพลีเอไมด์ (PA), ไนลอน
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP68/IP69K - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ, กันน้ำ
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ทนต่อรังสียูวี
จำนวนของตำแหน่ง
12 (พาวเวอร์)
การป้องกัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
คุณสมบัติการติดตั้ง
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า
50VAC/DC
ส่วนปลาย
บัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C