PX0595/20/63
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-2635-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0595/20/63
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-C16 PANEL QC
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้ IEC 320-C16 ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ผู้ผลิต
Bulgin
รองรับฟิวส์
ไม่
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 27.40mm x 19.80mm
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-C16
ความหนาของพาเนล
0.079" (2.00mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ใบมีดตัวผู้
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, ENEC, UL, VDE
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC