PX0675/63
PX0675/63
Bulgin IEC Connectors Available at Digi-Key
PX0675/63
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-1350-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0675/63
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-2-2F PNL QC
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย IEC 320-2-2/F ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
โมเดล EDA/CAD
PX0675/63 รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของตำแหน่ง
3
ผู้ผลิต
Bulgin
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ชุด
รองรับฟิวส์
ไม่
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-2-2/F
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.26mm x 24.77mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, ENEC, UL, VDE
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC