PX0695/10/28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PX0695/10/28-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0695/10/28
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-2-2F PANEL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย IEC 320-2-2/F ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PX0695/10/28 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
ไม่มีฟิลเตอร์ - เชิงการค้า
ผู้ผลิต
Bulgin
รองรับฟิวส์
ไม่
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
บัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.26mm x 24.77mm
รูปแบบคอนเนคเตอร์
IEC 320-2-2/F
ความหนาของพาเนล
0.039" (1.00mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, ENEC, UL, VDE
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC