PX0695/10/63 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bulgin
มีอยู่ในสต็อค: 672
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bulgin
มีอยู่ในสต็อค: 76
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 164
Assmann WSW Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
คอนเน็กเตอร์ไฟฟ้าขาเข้า เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย IEC 320-2-2/F ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PX0695/10/63
PX0695/10/63
Bulgin IEC Connectors Available at Digi-Key
PX0695/10/63
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-2640-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0695/10/63
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-2-2F PNL QC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PX0695/10/63 รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
ส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.250" (6.3mm)
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.26mm x 24.77mm
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ความหนาของพาเนล
0.039" (1.00mm)
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC