PX0695/10/PC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PX0695/10/PC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PX0695/10/PC
คำอธิบาย
PWR ENT RCPT IEC320-2-2F PANEL
โมเดล EDA/CAD
PX0695/10/PC รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน; ทรูโฮล, มุมฉาก
ส่วนปลาย
บัดกรี
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 32.26mm x 24.77mm
ความหนาของพาเนล
0.039" (1.00mm)
พิกัดกระแส - เข้าอุปกรณ์
10A
พิกัดแรงดัน - เข้าอุปกรณ์
250VAC