PXP4013/10P/PC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-2831-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXP4013/10P/PC
คำอธิบาย
CONN RCPT MALE 10POS GOLD SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 (พาวเวอร์) ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ขาตัวผู้ บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PXP4013/10P/PC รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ
โพลีคาร์บอเนต/โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ปราศจากฮาโลเจน
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP66/IP68/IP69K - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ, กันน้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ทนต่อรังสียูวี
จำนวนของตำแหน่ง
10 (พาวเวอร์)
การป้องกัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
คุณสมบัติการติดตั้ง
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า
600VAC/DC
ส่วนปลาย
บัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 120°C