RF292A4JCCADGA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
708-RF292A4JCCADGA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF292A4JCCADGA
คำอธิบาย
CONN 2.92MM J FLNG MNT 4HOLE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.92mm คอนเนคเตอร์ แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RF292A4JCCADGA รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
Mfr
จำนวนของพอร์ต
1
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
ฉนวนเพิ่มขึ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สีโครง
เงิน
รูปแบบคอนเนคเตอร์
วัสดุหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ทองแดงเบริลเลียม
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
วัสดุบอดี้
สแตนเลสสตีล
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
บัดกรี
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีอีเทอร์อิไมด์ (PEI)
ส่วนปลายชิลด์
บัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250 V