PCBS6918B100P2AC00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4506-PCBS6918B100P2AC00-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCBS6918B100P2AC00
คำอธิบาย
PCB+SHUNT 100 UOHM 350A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µOhms ±5% 12W เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า เก็บต้านทานเฉพาะทาง 100ppm/°C ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า
100 µOhms
ผู้ผลิต
C&B/RESI
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
12W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C