8121SD3V3GE
8121SD3V3GE
8121SD3V3GE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN1613-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8121SD3V3GE
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 1A 120V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPDT มาตรฐาน ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
8121SD3V3GE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V
Mfr
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ลูกดันสปริง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีขาว
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภท
มาตรฐาน
คุณสมบัติ
การตอบสนองการสัมผัส
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 75°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
60,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC/DC)