8121SD9AV2GE
8121SD9AV2GE
8121SD9AV2GE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN4015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8121SD9AV2GE
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 1A 120V
โมเดล EDA/CAD
8121SD9AV2GE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V
Mfr
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก, แนวตั้ง
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 75°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC/DC)