8121SHCGE หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 88
เอกสารข้อมูล
Similar
E-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 311
เอกสารข้อมูล
สวิตช์ปุ่มกด SPDT มาตรฐาน ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหลัง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
8121SHCGE
8121SHCGE
8121SHCGE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN4010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8121SHCGE
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON SPDT 1A 120V
โมเดล EDA/CAD
8121SHCGE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหลัง
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 6.35mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 75°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC/DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
120 V