AP2D200TWBE
AP2D200TWBE
AP2D200TWBE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN10004-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AP2D200TWBE
คำอธิบาย
SWITCH PUSH SPST-NO 0.125A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPST-NO มาตรฐาน ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AP2D200TWBE รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม, แบบโดม
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
บรรจุภัณฑ์
ถุง
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภท
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 13.80mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
125mA (AC), 200mA (DC)
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
1,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V