KSC471G-70SH-LFS-PF
KSC471G-70SH-LFS-PF
KSC471G 70SH LFS PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN11986TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN11986CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN11986DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KSC471G 70SH LFS PF
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 32V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KSC471G 70SH LFS PF รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
โครงร่าง
6.20mm x 6.20mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงในการทำงาน
408gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 32VDC
วัสดุแอคชูเอเตอร์
ยางซิลิโคน
ประเภทแอคชูเอเตอร์
มาตรฐาน
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.70mm
ประเภทการติดตั้ง
ชีวิตเครื่องกล
300,000 รอบ
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
5.20mm