PTS636 SK25F SMTR LFS
PTS636 SK25F SMTR LFS
PTS636SK25FSMTR LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN12330-2-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN12330-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN12330-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS636SK25FSMTR LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTS636SK25FSMTR LFS รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
SMD (SMT) แท็บ
ชุด
โครงร่าง
6.00mm x 3.50mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงในการทำงาน
250gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP40
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.25mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
ปุ่มสี่เหลี่ยม
ชีวิตเครื่องกล
100,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
2.50mm