PTS636 SL43 LFS
PTS636 SL43 LFS
PTS636SL43 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN12301-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS636SL43 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTS636SL43 LFS รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
โครงร่าง
6.00mm x 3.50mm
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงในการทำงาน
130gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP40
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.25mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
ปุ่มสี่เหลี่ยม
ชีวิตเครื่องกล
50,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm