PTS636SP43 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN12304-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS636SP43 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS636SP43 LFS รุ่น
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
โครงร่าง
6.00mm x 3.50mm
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงในการทำงาน
320gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.30mm
ชีวิตเครื่องกล
20,000 รอบ
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm