PTS645SJM73JSMTR92 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
108-PTS645SJM73JSMTR92LFSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
108-PTS645SJM73JSMTR92LFSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
108-PTS645SJM73JSMTR92LFSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS645SJM73JSMTR92 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS645SJM73JSMTR92 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
7.30mm
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
6.00mm x 6.00mm
แรงในการทำงาน
160gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC