PTS645SL43-2 LFS
PTS645SL43-2 LFS
PTS645SL43-2 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN9098-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS645SL43-2 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS645SL43-2 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โครงร่าง
6.00mm x 6.00mm
แรงในการทำงาน
130gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC